Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến




Lưu ý: Chỉ lấy link ở đây khi bạn không thấy trực tiếp trận đấu đó ngoài Lịch Phát Sóng Bóng Đá
Trực Tiếp Bóng Đá
Ngày/giờ Trận đấu Giải Link
23:30 19-07 Slovan Bratislava vs Milsami Europa League Qualifying. k13
23:30 19-07 FK Riga vs CSKA Sofia Europa League Qualifying. k14
00:00 20-07 Hacken vs Liepaja Europa League Qualifying. k15
00:00 20-07 Sparta Sarpsborg vs Vestmannaeyjar Europa League Qualifying. k16
00:00 20-07 Maccabi T-A vs Ferencvaros Europa League Qualifying. k17
00:00 20-07 Vardar vs Pyunik Europa League Qualifying. k18
00:00 20-07 Prishtina vs Fola Esch Europa League Qualifying. k19
00:00 20-07 Zaria Balti vs Gornik Europa League Qualifying. k20
00:00 20-07 Zalgiris vs Klaksvik Europa League Qualifying. k21
00:00 20-07 Shakhtyor Sl vs Connahs Quay Europa League Qualifying. k22
00:00 20-07 Apollon Limassol vs Stumbras Europa League Qualifying. k23
00:00 20-07 Keshla vs Balzan Youths Europa League Qualifying. k24
00:00 20-07 AIK vs Shamrock Rovers Europa League Qualifying. k25
00:00 20-07 Dynamo Tb vs DAC Europa League Qualifying. k26
00:30 20-07 Progres Niedercorn vs Gabala Europa League Qualifying. k27
00:30 20-07 Nordsjaelland vs Cliftonville Europa League Qualifying. k28
00:45 20-07 Beitar Jerusalem vs Chikhura Europa League Qualifying. k29
01:00 20-07 Kobenhavn vs KuPS Kuopio Europa League Qualifying. k30
01:00 20-07 Luftetari vs Ventspils Europa League Qualifying. k1
01:15 20-07 Maribor vs Partizani Tirana Europa League Qualifying. k2
01:15 20-07 Sarajevo vs Banants Europa League Qualifying. k3
01:30 20-07 Trencin vs Buducnost Europa League Qualifying. k4
01:30 20-07 Partizan vs Rudar Pljevlja Europa League Qualifying. k5
01:30 20-07 Mladost Podgorica vs B36 Torshavn Europa League Qualifying. k6
01:45 20-07 Dundalk vs Levadia Europa League Qualifying. k7
01:45 20-07 Tre Fiori vs Rudar Velenje Europa League Qualifying. k8
01:45 20-07 Runavik vs Hibernian Europa League Qualifying. k9
01:45 20-07 Coleraine vs Spartak Subotica Europa League Qualifying. k10
01:45 20-07 Osijek vs Petrocub Europa League Qualifying. k11
01:45 20-07 Blackburn vs Liverpool Friendly Match. k12
02:00 20-07 Wolverhampton vs Ajax Friendly Match. k13
02:00 20-07 Tobol vs Samtredia Europa League Qualifying. k14
02:00 20-07 Ujpest vs Neftchi Europa League Qualifying. k15
02:00 20-07 Domzale vs Siroki Brijeg Europa League Qualifying. k16
02:15 20-07 Hafnarfjardar vs Lahti Europa League Qualifying. k17
17:00 20-07 Besiktas vs Krasnodar Friendly Match. k18
17:00 20-07 Can Tho vs Saigon Vietnam. V.League 1. k19
20:00 20-07 Krasnodar U21 vs Kapfenberg do 21 Friendly Match. k20
22:00 20-07 Trabzonspor vs Spartak M Friendly Match. k21
22:00 20-07 Istanbul BB vs Akhmat Friendly Match. k22
22:00 20-07 Reading vs Rubin Friendly Match. k23
23:00 20-07 Vojvodina vs Mladost Lucani Friendly Match. k24
23:00 20-07 Besiktas vs Krasnodar Friendly Match. k25
23:00 20-07 Liefering vs Greuther Furth Friendly Match. k26
23:00 20-07 Werder vs Cologne Friendly Match. k27
23:30 20-07 Sandhausen vs Munich 1860 Friendly Match. k28
00:00 21-07 Porto vs Lille Friendly Match. k29
00:00 21-07 Roma vs Avellino Friendly Match. k30
00:30 21-07 Varazdin vs Dinamo Zagreb Friendly Match. k1

mibet bet

Hướng dẫn


1 : Chọn trận đấu sau đó chọn loại Link mà bạn muốn xem, ở dòng tương ứng với loại đó bạn bấm vào Link1, Link2,Link… để xem.

2 : Với những link có thể xem trực tiếp trên trình duyệt, một cửa sổ nhỏ sẽ được hiện lên và bạn có thể xem ngay.

3 : Với những link sử dụng phần mềm, bạn cần cài đặt phần mềm hỗ trợ loại link đó và sau khi bấm vào link, chương trình sẽ tự khởi động và bạn có thể xem ngay.

* Chú ý : Link sẽ liên tục được cập nhật khi trận đấu sắp diễn ra từ 10 - 15p , Link bên Sopcast này baoh cũng ngon hơn !



Link Các Trận Hot được cập nhật : Lịch Phát Sóng Bóng Đá

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến

Nguồn: Livescore Hunter