Live Score - Cập nhật kết quả trực tuyến




Cập nhật trực tiếp kết quả tất cả các giải đấu trên thế giới bao gồm: Ngoại hạng Anh, Serie A, La Liga, Bundesliga, League 1… và các giải bóng đá cấp đội tuyển như Worlcup, Euro, Asian Cup…

- Tự động cập nhật , khi có bàn thắng về sẽ có tiếng BIPP

- Các trận mới diễn ra có thể chọn mục kết quả (Results)

- Có thể ấn ctr+F tìm cho nhanh , Link xem trực tiếp khung bên phải hoặc vào lịch phát sóng bóng đá

MDVC
00:00
Zimbru
 
ET
0 - 0
0-0
 
Milsami
 
HUNC
01:00(T) 
Puskas Akademia
 
ET
2 - 2
1-0
 
Ujpest
 
BIA
01:30[9]
Zulte-Waregem
1
ET
1 - 1
0-0
[13]
KSC Lokeren
 
LIB
05:15[A-2]
Cerro Porteno
-0.95
 
? : ?
-1 3/4
[A-4]
Monagas
0.86
-
05:15[A-1]
Gremio/RS
-0.99
 
? : ?
-1 1/2
[A-3]
Defensor SC
0.90
URUA
06:00[2]
CA Penarol
0.80
 
? : ?
-1
[10]
Boston River
-0.96
USW
06:30[8]
Wash. Spirit Nữ
-0.93
 
? : ?
-1/4
[9]
Sky Blue FC Nữ
0.71
-
06:30[4]
Orlando Pride Nữ
0.81
 
? : ?
+1/4
[1]
NC Courage (W)
0.97
USB
07:00[Nhóm 2-13]
Rio Grande Valley
 
 
? : ?
[Nhóm 2-15]
LA Galaxy II
 
USW
07:00[7]
Houston Dash Nữ
-0.93
 
? : ?
+0
[2]
Seattle Reign Nữ
0.71
LIB
07:45[D-4]
Emelec
-0.99
 
? : ?
-1/2
[D-3]
Santa Fe
0.90
-
07:45[D-1]
River Plate
0.89
 
? : ?
-1/2
[D-2]
Flamengo/RJ
-0.98
SUD
07:45
Bahia/BA
0.81
 
? : ?
-1 3/4
 
Blooming
-0.91
BRC
07:45
Palmeiras/SP
0.83
 
? : ?
-1 1/4
America/MG
-0.94
GHU19
14:00(T) 
Anh U19
 
KT
2 - 2
0-1
 
Uruguay U19
 
HQ3
14:00[5]
Daejeon Korail
 
KT
0 - 1
0-1
[3]
Cheonan City
 
CZEU19
16:00
Slavia Praha U19
 
KT
2 - 1
1-1
Teplice U19
 
HQ3
17:00[7]
Changwon City
 
KT
1 - 1
0-0
[6]
Gangneung
 
-
17:00[4]
Mokpo City
 
KT
1 - 1
1-0
[2]
Gyeongju KHNP
 
-
17:00[8]
Busan Transp.
 
KT
0 - 2
0-1
[1]
Gimhae City
 
GHU19
18:00
Trung Quốc U19
1
KT
4 - 0
2-0
 
Hungary U19
1
KAZC
18:00
Shakhter Kar.
 
KT
1 - 1
0-1
 
Kaisar Kyzylorda
 
CZEU19
18:00
Banik Ostrava U19
 
KT
0 - 2
0-0
Sparta Praha U19
 
KAZA
19:00[4]
Akzhayik Oral
2
KT
3 - 0
1-0
[1]
Astana
2
KAZC
19:00
Ordabasy
1
KT
1 - 1
0-1
 
Kairat Almaty
3
-
19:00
FK Maktaaral
 
KT
0 - 3
0-1
 
Irtysh Pavlodar
1
CZEU21
19:00[CFL-8]
Pribram U21
1
KT
0 - 1
0-1
[MSFL-4]
Zlin U21
1
SINA
19:30[4]
Young Lions
 
KT
1 - 1
0-0
[3]
DPMM FC
 
KAZC
20:00
Atyrau
 
KT
2 - 1
1-0
 
Tobol Kostanay
 
IDNA
20:30[6]
Persib Bandung
 
KT
3 - 0
1-0
[2]
PSM Makassar
 
-
20:30[12]
Borneo FC
 
KT
2 - 0
1-0
[11]
Bali United Pusam
 
SLOA
21:00[8]
Aluminij
 
KT
1 - 3
1-1
[4]
Rudar Velenje
 
-
21:00[5]
CM Celje
 
KT
0 - 4
0-2
[2]
Maribor
 
-
21:00[9]
Triglav
 
KT
0 - 4
0-1
[3]
Domzale
 
-
21:00[6]
Gorica
 
KT
4 - 1
1-1
[10]
Ankaran
 
-
21:00[1]
O.Ljubljana
 
KT
2 - 0
1-0
[7]
NK Krsko
 
UKRA
21:00[10]
Zirka Kirovohrad
 
KT
1 - 1
0-1
 
Desna Chernigiv
 
MASL
21:00[1]
Darul Takzim
 
KT
2 - 0
1-0
[12]
Negeri Sembilan
 
-
21:00[10]
Melaka FA
 
KT
1 - 1
1-1
[5]
PKNS FC
 
BLRA
21:15[3]
FK Slutsk
 
KT
1 - 1
1-0
[8]
Dinamo Brest
 
ALBA
22:00[1]
Skenderbeu
 
KT
1 - 5
0-2
[8]
Vllaznia Shkoder
 
-
22:00[2]
Kukesi
 
KT
2 - 2
0-1
[6]
Flamurtari Vlore
 
-
22:00[10]
Lushnja
 
KT
1 - 2
0-2
[4]
Luftetari Gjiro.
 
-
22:00[5]
Partizani Tirana
 
KT
0 - 1
0-0
[7]
KF Kamza
 
-
22:00[3]
KF Laci
 
KT
4 - 2
1-0
[9]
Teuta Durres
 
LITA
22:00[7]
Kaunas
 
KT
0 - 1
0-0
[2]
Zalgiris
 
SVKA
22:30[5]
MSK Zilina
 
KT
5 - 0
3-0
[6]
Nitra
 
-
22:30[4]
Trencin
 
KT
4 - 2
1-2
[7]
Ruzomberok
 
ESTA
22:59[9]
Kuressaare
 
KT
1 - 3
1-2
[10]
Vaprus Parnu
 
-
22:59[6]
Tallinna Kalev
 
KT
2 - 2
1-1
[1]
Nomme Kalju
 
UKRA
22:59[12]
Chernomorets
 
KT
1 - 0
1-0
 
Poltava
 
BLRA
23:15[2]
Dinamo Minsk
 
KT
0 - 1
0-0
[1]
Bate Borisov
 
ESTA
23:30[3]
Flora Tallinn
 
KT
2 - 2
1-1
[2]
Levadia T.
 
CROC
00:00(T) 
Dinamo Zagreb
 
KT
1 - 0
0-0
 
Hajduk Split
 
LITA
00:00[3]
FK Trakai
 
KT
1 - 2
0-1
[4]
Atlantas
 
SRBC
00:00(T) 
Partizan
 
KT
2 - 1
1-1
 
Mladost Lucani
 
TDA
00:00[6]
Hacken
 
KT
1 - 1
1-0
[2]
AIK Solna
 
-
00:00[3]
Norrkoping
 
KT
1 - 0
0-0
[11]
GIF Sundsvall
 
-
00:00[8]
Ostersunds
 
KT
5 - 2
1-1
[15]
Sirius
 
TDB
00:00[15]
IK Frej
 
KT
0 - 0
0-0
[6]
Brage
 
-
00:00[1]
Orgryte
 
KT
4 - 0
1-0
[16]
Varnamo
 
-
00:00[12]
Landskrona
 
KT
0 - 0
0-0
[5]
Halmstads
 
-
00:00[9]
Jonkopings
 
KT
2 - 2
1-2
[7]
Degerfors IF
 
ICEW
00:30
Thor Akureyri Nữ
 
KT
2 - 0
0-0
 
KR Reykjavik Nữ
 
NPA
00:30[16]
Platinum Stars
 
KT
0 - 0
0-0
[18]
Jomo Cosmos
 
RMNA
00:45[6]
Dinamo Bucuresti
 
KT
2 - 0
1-0
[10]
Voluntari
 
MKDC
01:00
Pelister
 
KT
0 - 3
0-1
 
Shkendija
 
OMA
01:00[1]
Al Suwaiq
 
KT
3 - 0
2-0
[5]
Al Oruba (OMA)
 
-
01:00[2]
Al Shabab (OMA)
 
KT
1 - 3
0-3
[8]
Sohar Club (OMA)
 
-
01:00[3]
Al Nahda (OMA)
 
KT
5 - 1
3-0
[9]
Mirbat SC
 
-
01:00[10]
Al Mudhaibhi
 
KT
0 - 1
0-0
[14]
Saham Club
 
-
01:00[4]
Nasr Salalah
 
KT
1 - 2
1-0
[12]
Fanja
 
ITA3
01:30[C-2]
Trapani
 
KT
0 - 2
0-0
[C-5]
Cosenza
 
-
01:30[B-3]
Sambenedettese
 
KT
3 - 1
0-0
[A-11]
Piacenza
 
-
01:30[A-3]
Pisa
 
KT
2 - 3
1-1
[A-9]
Viterbese Calcio
 
-
01:30[B-1]
Reggiana
1
KT
1 - 1
0-0
[C-6]
Juve Stabia
 
-
01:30[A-1]
Alessandria
 
KT
1 - 3
0-2
[B-4]
Feralpisalo
 
PHA
01:45(T) 
Ajaccio
4
KT
0 - 3
0-1
[18]
Toulouse
 
ICEA
02:15[1]
Breidablik
 
KT
0 - 0
0-0
[9]
Vikingur Rey.
 
-
02:15[5]
Stjarnan
 
KT
3 - 0
2-0
[4]
Fylkir
 
-
02:15[2]
UMF Grindavik
 
KT
2 - 1
1-1
[7]
Valur Rey.
 
ICEW
02:15
UMF Selfoss Nữ
 
KT
3 - 1
2-0
Hafnarfjordur Nữ
 
-
02:15
Valur Nữ
 
KT
2 - 0
1-0
 
HK Kopavogur Nữ
 
MASL
21:00[7]
PKNP FC
 
Hoãn
vs
-
[9]
Selangor FA
 

Link Các Trận Hot được cập nhật : Lịch Phát Sóng Bóng Đá

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 1)

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 2)

Nguồn: Roja Direct